ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic rotary slotter ] การจับคู่ 15 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดโรตารี่ลูกฟูกอัตโนมัติ / เครื่องโรตารี่อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องตัดตายกล่องกระดาษ 220V / 380V RDC เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ 65mm โครงเครื่อง
| ชื่อ: | เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
380V เครื่องทำกล่องอัตโนมัติอย่างเต็มที่ 60mm เครื่องทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. / เครื่องตัดโรตารี่
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องป้อนขอบตะกั่วเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องตัดโรตารี่เครื่องสั่นและเครื่องเรียงเคาน์เตอร์
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานประสิทธิภาพ |
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องตัดโรตารี่ RDC สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องสั่นความเร็วสูงและตัวนับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
Inline Flexo Folder Gluer 300 แผ่น / นาทีเครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| บริการหลังการรับประกัน: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์ชิ้นส่วนอะไหล่ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบการควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบความเร็วสูงการทำงานที่มั่นคง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์: | ± 0.5 มม |

