ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ motorized corrugated box printing machine ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องตัดขอบบาง
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| ประเภทอัตโนมัติ: | สามารถเป็นแบบอัตโนมัติและแบบแมนนวลสามารถใช้ได้ |
เครื่องตัดไดคัทอัตโนมัติ 300แผ่น/นาที เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65มม
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die แบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์ เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
กระดาษลูกฟูกนำขอบป้อนเครื่องพิมพ์เฟล็กโซสี่สี
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
กระดาษแข็งเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องควบคุมเซอร์โวลงทะเบียน
| ชื่อ: | ervo ควบคุมลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| warrenty: | ทั้งเครื่องรับประกัน 1 ปี, กล่องส่งอาหาร 3 ปี |
เครื่องพิมพ์ HD เฟล็กโซ Slotting เครื่องถ่ายโอนสูญญากาศความเร็วสูงทนทานสูงสุด
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องกระดาษลูกฟูก 2 ชั้นอัตโนมัติความเร็วสูง 380V 50HZ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |

