ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ toprint flexo printer slotter ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| warrenty: | ทั้งเครื่องรับประกัน 1 ปี, กล่องส่งอาหาร 3 ปี |
เครื่องพิมพ์ HD เฟล็กโซ Slotting เครื่องถ่ายโอนสูญญากาศความเร็วสูงทนทานสูงสุด
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw อุปกรณ์การพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซสำหรับการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| การทำงาน: | การให้อาหาร, การพิมพ์, การเซาะร่อง, การพับ, การติดกาว |
Min Flexo Folder Gluer 380V 900x2000mm เครื่องทำกล่องกระดาษ
| ขนาด: | 900x2000 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษแข็ง |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูกแบบไม่ใช้กระดาษลูกฟูก FFG Caser Slotter เครื่องตัดตาย
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับอุตสาหกรรมการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| พิมพ์: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องทำเคส |
| ระบบติดกาว: | Valco |
PLC Control เครื่องตัดเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| การใช้: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การให้อาหารการพิมพ์การตัดการพับการติดกาว |
| ประเภท: | เครื่องพาสครั้งเดียว |

