ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic carton folding gluing machine ] การจับคู่ 46 ผลิตภัณฑ์.
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
เครื่องเย็บกระดาษกาวอัตโนมัติใบรับรองสิทธิบัตร / เครื่องเย็บกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องเย็บปะติดปะต่อโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เปิด / ปิดประเภทกล่องโฟลเดอร์ Gluer เครื่องควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมด้วยหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลท์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
900x2000mm Flexo Folder Gluer เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อเครื่อง: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
| คำสำคัญ: | เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษ |
เครื่องเย็บโฟลเดอร์อัตโนมัติ 15KW เครื่องเย็บกระดาษแข็งสองในหนึ่งเดียว
| ชื่อ: | เครื่องทำโฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer Stitcher |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
Min Flexo Folder Gluer 380V 900x2000mm เครื่องทำกล่องกระดาษ
| ขนาด: | 900x2000 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษแข็ง |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ 380V 50HZ สำหรับกล่องกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 8000kgs 380V 50HZ สำหรับการติดกาวกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติเครื่องติดกาวกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |

