ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic carton folding gluing machine ] การจับคู่ 46 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องที่มีเสถียรภาพ เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกแบบอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง, เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter, Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องอัตโน |
|---|---|
| พิมพ์: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 60 มม. พร้อมใบมีดดูดสูญญากาศ
| ลูกกลิ้งเซรามิก: | ใช่ |
|---|---|
| ด๊อกเตอร์เบลด: | ไม่จำเป็น |
| ควบคุมดูแล: | การควบคุมแบบอินไลน์ด้วยเครื่องพิมพ์ |
กล่องกระดาษเฟล็กโซเครื่องพิมพ์ Slotter เครื่องตัด Die FFG Casemaker
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติ, เครื่องพับกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ปริ้น |
| ที่ตั้งโรงงาน: | FOSHAN กวางตุ้งประเทศจีน |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ, โฟลเดอร์ Gluer Strapper เครื่องอินไลน์
| คำสำคัญ: | กล่องโฟลเดอร์เครื่อง Gluer |
|---|---|
| ไฮไลท์: | การควบคุมแบบอินไลน์ประหยัดค่าแรงและพื้นที่ |
| ความหนา: | กรอบหนา 60-70mm |
เครื่องพับโฟลเดอร์กึ่งอัตโนมัติ / เครื่องพับกล่องกระดาษผิดปกติ 1000KG
| ชื่อ: | Semi Automatic Folder Gluer เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |

