ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ carton folding gluing machine ] การจับคู่ 47 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กาวโฟลเดอร์เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทากาวโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งไปยังกล่องกระดาษ |
Min Flexo Folder Gluer 380V 900x2000mm เครื่องทำกล่องกระดาษ
| ขนาด: | 900x2000 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษแข็ง |
เปิด / ปิดประเภทกล่องโฟลเดอร์ Gluer เครื่องควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมด้วยหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลท์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |
Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 8000kgs 380V 50HZ สำหรับการติดกาวกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติเครื่องติดกาวกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
กล่องกระดาษเฟล็กโซเครื่องพิมพ์ Slotter เครื่องตัด Die FFG Casemaker
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติ, เครื่องพับกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ปริ้น |
| ที่ตั้งโรงงาน: | FOSHAN กวางตุ้งประเทศจีน |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |

