ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ carton folding gluing machine ] การจับคู่ 47 ผลิตภัณฑ์.
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง RDC Flexo Printer Slotter การหมุนหกเพลา
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
Inline Flexo Folder Gluer 300 แผ่น / นาทีเครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| บริการหลังการรับประกัน: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์ชิ้นส่วนอะไหล่ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบการควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบความเร็วสูงการทำงานที่มั่นคง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์: | ± 0.5 มม |
250 แผ่น / นาทีกล่องโฟลเดอร์ Gluer Machine Single Shaft Dual Slotter
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| เครื่องป้อน: | เครื่องป้อนขอบตะกั่ว |
PLC Control เครื่องตัดเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| การใช้: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การให้อาหารการพิมพ์การตัดการพับการติดกาว |
| ประเภท: | เครื่องพาสครั้งเดียว |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
เครื่องเย็บกระดาษกาวอัตโนมัติใบรับรองสิทธิบัตร / เครื่องเย็บกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องเย็บปะติดปะต่อโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
เครื่องเย็บโฟลเดอร์อัตโนมัติ 15KW เครื่องเย็บกระดาษแข็งสองในหนึ่งเดียว
| ชื่อ: | เครื่องทำโฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer Stitcher |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูกแบบไม่ใช้กระดาษลูกฟูก FFG Caser Slotter เครื่องตัดตาย
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับอุตสาหกรรมการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| พิมพ์: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องทำเคส |
| ระบบติดกาว: | Valco |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง 130m / นาทีสำหรับ Gluer พับกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |

