ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo printing machine for corrugated carton ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กระดาษแข็งเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องควบคุมเซอร์โวลงทะเบียน
| ชื่อ: | ervo ควบคุมลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| warrenty: | ทั้งเครื่องรับประกัน 1 ปี, กล่องส่งอาหาร 3 ปี |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกแบบใช้มอเตอร์เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์และมอเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. / เครื่องตัดโรตารี่
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |

