ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo printing machine for corrugated carton ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. 0920 / เครื่องพิมพ์กล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| เกรดอัตโนมัติ: | ความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
900x2000mm Flexo Folder Gluer เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อเครื่อง: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
| คำสำคัญ: | เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษ |
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
กล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่อง Slotter กับ Creasing ให้อาหาร
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกความเร็วสูงอัตโนมัติเครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็งเครื่องสล็อต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกเครื่องป้อนขอบนำเครื่องพิมพ์เฟล็กโซกราฟีสี่สี
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติชนิดเปิด / ปิดความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องที่ทนทาน PLC Control 8 Shaft Structure
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

