ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ four color flexo printing machine ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกที่ทนทาน Servo Control Register
| ชื่อ: | Servo Control Register เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องพิมพ์กระดาษลูกฟูกแบบเฟล็กโซ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
900x2000mm Flexo Folder Gluer เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อเครื่อง: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
| คำสำคัญ: | เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษ |
เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกควบคุมเซอร์โวเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter สำหรับกล่อ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
0920 เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Vibrator Stacker เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
380V เครื่องทำกล่องอัตโนมัติอย่างเต็มที่ 60mm เครื่องทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |

