ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ four color flexo printing machine ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
0920 เครื่องตัดกล่องลูกฟูก / เครื่อง Slotting การพิมพ์กล่อง
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกกล่องควบคุมเซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
กล่องกระดาษลูกฟูกพับและติดกาว 300 แผ่น / นาที
| คำสำคัญ: | กาวโฟลเดอร์ Flexo |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษลูกฟูก |
เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสีแบบกำหนดเอง 300 แผ่น / นาทีพร้อมระบบฟีดตัด 850x1950
| ชื่อ: | เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รับทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
ช่องเสียบเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 300 แผ่น / นาทีพร้อมระบบป้อนขั้นสูง
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter เครื่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |

