ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ fully automatic strapping machine ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องตัดไดคัทอัตโนมัติ 300แผ่น/นาที เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65มม
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die แบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์ เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 60 มม. พร้อมใบมีดดูดสูญญากาศ
| ลูกกลิ้งเซรามิก: | ใช่ |
|---|---|
| ด๊อกเตอร์เบลด: | ไม่จำเป็น |
| ควบคุมดูแล: | การควบคุมแบบอินไลน์ด้วยเครื่องพิมพ์ |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw อุปกรณ์การพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซสำหรับการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| การทำงาน: | การให้อาหาร, การพิมพ์, การเซาะร่อง, การพับ, การติดกาว |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |

