ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ fully automatic strapping machine ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติแบบอินไลน์ 2KW สำหรับกล่องกระดาษ
| ชื่อ:: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทไดรฟ์: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
2KVA เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ 45package / min 400kg
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 50/60 Hz, 1PH, 16 A ปลั๊ก CEE |
| ประเภทอัตโนมัติ: | แบบอัตโนมัติ |
เครื่องทำกล่องที่มีเสถียรภาพ เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกแบบอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง, เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter, Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องอัตโน |
|---|---|
| พิมพ์: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องรัดพาเลทอัตโนมัติชนิด W, 40 พาเลท / ชม. เครื่องห่อฟิล์มหด
| ชื่อ: | W Type เครื่องรัดพาเลทอัตโนมัติ, เครื่องพันฟิล์ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V 50HZ 1PH |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องผลิตสายรัด PP 0.5Mpa 3.5kw
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทไดรฟ์: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
150m / นาที Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 20.8kw สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ 150m / นาทีใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องติดกาวกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ 150 ม. / นาที 20.8 กิโลวัตต์
| ชื่อ: | กล่องกระดาษติดกาวเครื่องโฟลเดอร์เครื่องทากาว |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |

