ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ semi automatic folder gluer ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องเคลือบบัตรขลุ่ยกึ่งอัตโนมัติ 1300D / เครื่องเคลือบกระดาษแข็ง
| วิธีการให้อาหาร: | การให้อาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบบัตรขลุ่ยอัตโนมัติ |
| ฟังก์ชัน: | กล่องกระดาษโฟลเดอร์ Gluer |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องผลิตสายรัด PP 0.5Mpa 3.5kw
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทไดรฟ์: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง RDC Flexo Printer Slotter การหมุนหกเพลา
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

