ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ semi automatic folder gluer ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพับโฟลเดอร์กึ่งอัตโนมัติ / เครื่องพับกล่องกระดาษผิดปกติ 1000KG
| ชื่อ: | Semi Automatic Folder Gluer เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
Gluer โฟลเดอร์กึ่งอัตโนมัติ 90m / นาที Gluer ข้อต่อสองชิ้น
| ชื่อ: | เครื่องติดกาวกล่องกล่องเครื่องโฟลเดอร์ Gluer |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
90m / นาทีกึ่งอัตโนมัติ Folder Gluer กาวสองชิ้น Joint Gluer 380V
| ชื่อ: | กล่องกระดาษติดกาวเครื่องโฟลเดอร์เครื่องทากาว |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องเย็บกระดาษกาวอัตโนมัติใบรับรองสิทธิบัตร / เครื่องเย็บกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องเย็บปะติดปะต่อโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
90m / นาทีเครื่องเคลือบกึ่งอัตโนมัติเครื่องเคลือบกระดาษแข็งที่มีเสถียรภาพ
| วิธีการให้อาหาร: | การให้อาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบกึ่งอัตโนมัติเครื่องเคลือบกระดาษแข็งเครื่องเคลือบบัตรขลุ่ยอัตโนมัติด้วยความเร็วสูงและมี |
| ฟังก์ชัน: | กล่องกระดาษโฟลเดอร์ Gluer |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องเย็บตะเข็บกึ่งอัตโนมัติสองชิ้นสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติป้อนด้วยมือ |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเครื่อง Flexo Folder Gluer
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |

