ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ 0920 corrugated box printing machine ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 12kw ควบคุมเซอร์โวพร้อมตัวป้อนขอบตะกั่ว
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
กล่องกระดาษลูกฟูกพับและติดกาว 300 แผ่น / นาที
| คำสำคัญ: | กาวโฟลเดอร์ Flexo |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษลูกฟูก |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สีโรงงานผลิตกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
Min Flexo Folder Gluer 380V 900x2000mm เครื่องทำกล่องกระดาษ
| ขนาด: | 900x2000 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษแข็ง |

