ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ 0920 corrugated box printing machine ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กระดาษแข็งเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องควบคุมเซอร์โวลงทะเบียน
| ชื่อ: | ervo ควบคุมลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติชนิดเปิด / ปิดความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| warrenty: | ทั้งเครื่องรับประกัน 1 ปี, กล่องส่งอาหาร 3 ปี |
เครื่องพิมพ์ HD เฟล็กโซ Slotting เครื่องถ่ายโอนสูญญากาศความเร็วสูงทนทานสูงสุด
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซการถ่ายโอนสุญญากาศความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องป้อนขอบตะกั่วเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องตัดโรตารี่เครื่องสั่นและเครื่องเรียงเคาน์เตอร์
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานประสิทธิภาพ |
การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบเครื่องทำกาวพับกล่องอัตโนมัติ Case Maker 200 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
กล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่อง Slotter กับ Creasing ให้อาหาร
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกความเร็วสูงอัตโนมัติเครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็งเครื่องสล็อต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |

