ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ 0920 corrugated box printing machine ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกที่ทนทาน Servo Control Register
| ชื่อ: | Servo Control Register เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องพิมพ์กระดาษลูกฟูกแบบเฟล็กโซ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกเครื่องป้อนขอบนำเครื่องพิมพ์เฟล็กโซกราฟีสี่สี
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
380V เครื่องทำกล่องอัตโนมัติอย่างเต็มที่ 60mm เครื่องทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer สำหรับทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ฟังก์ชัน: | การให้อาหารการพิมพ์การพับการพับการติดกาว |
เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกควบคุมเซอร์โวเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter สำหรับกล่อ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
กระดาษลูกฟูกนำขอบป้อนเครื่องพิมพ์เฟล็กโซสี่สี
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |

