ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic flexo folder gluer ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
กาวโฟลเดอร์เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทากาวโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งไปยังกล่องกระดาษ |
250 แผ่น / นาทีกล่องโฟลเดอร์ Gluer Machine Single Shaft Dual Slotter
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| เครื่องป้อน: | เครื่องป้อนขอบตะกั่ว |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 60 มม. พร้อมใบมีดดูดสูญญากาศ
| ลูกกลิ้งเซรามิก: | ใช่ |
|---|---|
| ด๊อกเตอร์เบลด: | ไม่จำเป็น |
| ควบคุมดูแล: | การควบคุมแบบอินไลน์ด้วยเครื่องพิมพ์ |
Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 8000kgs 380V 50HZ สำหรับการติดกาวกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติเครื่องติดกาวกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
150m / นาที Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 20.8kw สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เปิด / ปิดประเภทกล่องโฟลเดอร์ Gluer เครื่องควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมด้วยหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลท์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |

