ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic flexo folder gluer ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ, โฟลเดอร์ Gluer Strapper เครื่องอินไลน์
| คำสำคัญ: | กล่องโฟลเดอร์เครื่อง Gluer |
|---|---|
| ไฮไลท์: | การควบคุมแบบอินไลน์ประหยัดค่าแรงและพื้นที่ |
| ความหนา: | กรอบหนา 60-70mm |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่อง 60 มม. ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่ พับติดกาว 300 แผ่น/นาที
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่ การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมพร้อมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลต์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่ คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |
Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
กล่องกระดาษลูกฟูกโฟลเดอร์ Gluer Machine 60 มม. 70 มม. 300 แผ่น / นาที
| ความหนาของร่างกาย: | 60-70 มม. ขึ้นอยู่กับรุ่น |
|---|---|
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300 แผ่น / นาที |
| แบรนด์ไฟฟ้า: | แบรนด์ชั้นนำระดับสากลทั้งหมด |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติชนิดเปิด / ปิดความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
กล่องกระดาษเฟล็กโซเครื่องพิมพ์ Slotter เครื่องตัด Die FFG Casemaker
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติ, เครื่องพับกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ปริ้น |
| ที่ตั้งโรงงาน: | FOSHAN กวางตุ้งประเทศจีน |
เครื่องทำกล่อง 250 แผ่น / นาที 1190x2400mm Flexo Printer Slotter Auto Folder Gluer
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับงานหนัก 40s Slotter 40mm Folder Gluer Carton Making Machine
| เปลี่ยนคำสั่งซื้อ: | คำสั่งเปลี่ยนแปลงโดยปุ่มเดียว |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| เปลี่ยนแผ่นพิมพ์: | 40 วินาที |

