ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic flexo folder gluer ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องป้อนขอบตะกั่วเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องตัดโรตารี่เครื่องสั่นและเครื่องเรียงเคาน์เตอร์
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานประสิทธิภาพ |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษลูกฟูกสีอัตโนมัติแบบกำหนดเอง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องติดกาวกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ 150 ม. / นาที 20.8 กิโลวัตต์
| ชื่อ: | กล่องกระดาษติดกาวเครื่องโฟลเดอร์เครื่องทากาว |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องที่ทนทาน PLC Control 8 Shaft Structure
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูกสิทธิบัตร 150 ม. / นาที 5 ชั้นอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | กำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กว่างโจวหรือเซินเจิ้น |
กล่องกระดาษลูกฟูกพับและติดกาว 300 แผ่น / นาที
| คำสำคัญ: | กาวโฟลเดอร์ Flexo |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษลูกฟูก |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

