ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo printer slotter machine ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
250 แผ่น / นาทีกล่องโฟลเดอร์ Gluer Machine Single Shaft Dual Slotter
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| เครื่องป้อน: | เครื่องป้อนขอบตะกั่ว |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 60 มม. พร้อมใบมีดดูดสูญญากาศ
| ลูกกลิ้งเซรามิก: | ใช่ |
|---|---|
| ด๊อกเตอร์เบลด: | ไม่จำเป็น |
| ควบคุมดูแล: | การควบคุมแบบอินไลน์ด้วยเครื่องพิมพ์ |
เครื่องตัด Die แบบคอมพิวเตอร์ 180 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สี
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
0920 เครื่องตัดกล่องลูกฟูก / เครื่อง Slotting การพิมพ์กล่อง
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกกล่องควบคุมเซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องตัดตายกล่องกระดาษ 220V / 380V RDC เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ 65mm โครงเครื่อง
| ชื่อ: | เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
สีเขียว 2200mm 2500mm คู่มือเครื่องเย็บกล่องกล่อง 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่าย ลดต้นทุน |

