ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo printer slotter machine ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
PLC Control เครื่องตัดเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| การใช้: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การให้อาหารการพิมพ์การตัดการพับการติดกาว |
| ประเภท: | เครื่องพาสครั้งเดียว |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw อุปกรณ์การพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซสำหรับการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| การทำงาน: | การให้อาหาร, การพิมพ์, การเซาะร่อง, การพับ, การติดกาว |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer สำหรับทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ฟังก์ชัน: | การให้อาหารการพิมพ์การพับการพับการติดกาว |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
เปิด / ปิดประเภทกล่องโฟลเดอร์ Gluer เครื่องควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมด้วยหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลท์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่อง 60 มม. ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่ พับติดกาว 300 แผ่น/นาที
| การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์: | ใช่ การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมพร้อมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ |
| ไฮไลต์: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์อย่างเต็มที่ คำสั่งการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็ว |
เครื่องทำกล่องลูกฟูก 3 ชั้น 5 ชั้น 7 ชั้น 300 แผ่น / นาทีพร้อมหน้าจอสัมผัส
| การพิมพ์สี: | หลายสี |
|---|---|
| Max. สูงสุด Production Speed ความเร็วในการผลิต: | 300sheets / นาที |
| การควบคุมหน้าจอสัมผัส: | ใช่ |

