ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo printer slotter machine ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. 0920 / เครื่องพิมพ์กล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| เกรดอัตโนมัติ: | ความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องเย็บตะเข็บกึ่งอัตโนมัติสองชิ้นสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติป้อนด้วยมือ |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ 150m / นาทีใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องติดกาวกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ 150 ม. / นาที 20.8 กิโลวัตต์
| ชื่อ: | กล่องกระดาษติดกาวเครื่องโฟลเดอร์เครื่องทากาว |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
Inline Flexo Folder Gluer 300 แผ่น / นาทีเครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| บริการหลังการรับประกัน: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์ชิ้นส่วนอะไหล่ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบการควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบความเร็วสูงการทำงานที่มั่นคง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์: | ± 0.5 มม |
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูกแบบไม่ใช้กระดาษลูกฟูก FFG Caser Slotter เครื่องตัดตาย
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับอุตสาหกรรมการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| พิมพ์: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องทำเคส |
| ระบบติดกาว: | Valco |

