ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce carton box strapping machine ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติแบบอินไลน์ 2KW สำหรับกล่องกระดาษ
| ชื่อ:: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทไดรฟ์: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
เครื่องรัดพาเลทอัตโนมัติชนิด W, 40 พาเลท / ชม. เครื่องห่อฟิล์มหด
| ชื่อ: | W Type เครื่องรัดพาเลทอัตโนมัติ, เครื่องพันฟิล์ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V 50HZ 1PH |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษลูกฟูกสีอัตโนมัติแบบกำหนดเอง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องทำกล่องที่มีเสถียรภาพ เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกแบบอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง, เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter, Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องอัตโน |
|---|---|
| พิมพ์: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ CE 500 ชิ้น / นาที 380V เสถียรทนทาน
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ บริการติดตั้งและฝึกอบรม การสนับสนุนออนไลน์ การว่าจ้างและการฝึกอบรม |

