ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce carton box strapping machine ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องรัดกล่องกระดาษลูกฟูกกึ่งอัตโนมัติ 5kw
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติขนาด 200 กก. 0.7KVA 14450 × 640 × 1500mm
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องผลิตสายรัด PP 0.5Mpa 3.5kw
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทไดรฟ์: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติ 200kg 0.7KVA 14450 × 640 × 1500mm
| ชื่อ: | เครื่องรัดกล่องกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องติดกาวกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ 150 ม. / นาที 20.8 กิโลวัตต์
| ชื่อ: | กล่องกระดาษติดกาวเครื่องโฟลเดอร์เครื่องทากาว |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
1400x2600 เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติเครื่องเย็บกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| การใช้: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องตัดโรตารี่อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65 มม
| ชื่อ: | เครื่องตัดแบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องตัดไดคัทอัตโนมัติ 300แผ่น/นาที เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65มม
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die แบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์ เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |

