ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce carton box strapping machine ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ 150m / นาทีใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบเครื่องทำกาวพับกล่องอัตโนมัติ Case Maker 200 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
Smart Wasp Pallet เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ 220V 1.5kw CE Stretch Wrapping
| ชื่อ: | Smart Wasp Pallet Stretch Wrapping Machine พร้อมฟังก์ชั่นตัดฟิล์มอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ 220V 1.5kw เครื่องพันพาเลทตัวต่อแบบสมาร์ท
| ชื่อ: | เครื่องพันพาเลท Smart Wasp พร้อมฟังก์ชั่นตัดฟิล์มอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติเต็มรูปแบบ 60 มม. พร้อมใบมีดดูดสูญญากาศ
| ลูกกลิ้งเซรามิก: | ใช่ |
|---|---|
| ด๊อกเตอร์เบลด: | ไม่จำเป็น |
| ควบคุมดูแล: | การควบคุมแบบอินไลน์ด้วยเครื่องพิมพ์ |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw อุปกรณ์การพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซสำหรับการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| การทำงาน: | การให้อาหาร, การพิมพ์, การเซาะร่อง, การพับ, การติดกาว |
Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 8000kgs 380V 50HZ สำหรับการติดกาวกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติเครื่องติดกาวกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |

