ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce carton box strapping machine ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
Inline Flexo Folder Gluer 300 แผ่น / นาทีเครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| บริการหลังการรับประกัน: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์ชิ้นส่วนอะไหล่ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบการควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบความเร็วสูงการทำงานที่มั่นคง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์: | ± 0.5 มม |
เครื่องทำกล่อง 250 แผ่น / นาที 1190x2400mm Flexo Printer Slotter Auto Folder Gluer
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องเย็บตะเข็บกึ่งอัตโนมัติสองชิ้นสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติป้อนด้วยมือ |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
FFG Caser 900x2000mm Flexo Folder Gluer Slotter เครื่องตัดด้วยใบรับรองสิทธิบัตร
| แอปพลิเคชัน: | รับผลิตกล่องกระดาษทุกชนิด |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ประเภทเกียร์พร้อมระบบควบคุมเซอร์โว |
เครื่องเย็บกระดาษกาวอัตโนมัติใบรับรองสิทธิบัตร / เครื่องเย็บกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องเย็บปะติดปะต่อโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
130m / นาที Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องพับและติดกาวกล่องความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |

