ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce corrugated cardboard box making machine ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สีโรงงานผลิตกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw อุปกรณ์การพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซสำหรับการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| การทำงาน: | การให้อาหาร, การพิมพ์, การเซาะร่อง, การพับ, การติดกาว |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกแบบใช้มอเตอร์เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์และมอเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
เครื่องตัดโรตารี่ลูกฟูกอัตโนมัติ / เครื่องโรตารี่อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 5.5KW 5 ชั้น 300 ม. / นาที
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท: | ความเร็วสูงอัตโนมัติ |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับงานหนัก 40s Slotter 40mm Folder Gluer Carton Making Machine
| เปลี่ยนคำสั่งซื้อ: | คำสั่งเปลี่ยนแปลงโดยปุ่มเดียว |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| เปลี่ยนแผ่นพิมพ์: | 40 วินาที |

