ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce corrugated cardboard box making machine ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกที่ทนทาน Servo Control Register
| ชื่อ: | Servo Control Register เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องพิมพ์กระดาษลูกฟูกแบบเฟล็กโซ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษลูกฟูกสีอัตโนมัติแบบกำหนดเอง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องที่มีเสถียรภาพ เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกแบบอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง, เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter, Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องอัตโน |
|---|---|
| พิมพ์: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
0920 เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Vibrator Stacker เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 3 ชั้นเครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง 7 ชั้น 5 ชั้น
| ชื่อ: | ครัวกาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเครื่อง Flexo Folder Gluer
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 150 แผ่น / นาทีเครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |

