ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce corrugated cardboard box making machine ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 12kw ควบคุมเซอร์โวพร้อมตัวป้อนขอบตะกั่ว
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
เครื่องตัดโรตารี่ RDC สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องสั่นความเร็วสูงและตัวนับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
150m / นาที Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ 20.8kw สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
กล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Machine พร้อมการให้อาหาร / Creasing
| ชื่อ: | อัตโนมัติความเร็วสูงกล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Machine, กระดาษแข็งเฟล็กโซการพิมพ์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
สายการผลิตกระดาษแข็ง 5 ชั้น 150 ม. / นาทีสำหรับกระดาษแข็งสองชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
สายการผลิตลูกฟูก 180 มม. 300 ม. / นาทีสำหรับกระดาษแข็งสองชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 150kw เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer สำหรับทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ฟังก์ชัน: | การให้อาหารการพิมพ์การพับการพับการติดกาว |
สายการผลิตกระดาษแข็ง 180 มม. Double Faced Pre Heater 5 ชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องเย็บโฟลเดอร์อัตโนมัติ 15KW เครื่องเย็บกระดาษแข็งสองในหนึ่งเดียว
| ชื่อ: | เครื่องทำโฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer Stitcher |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |

