ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce corrugated cardboard box making machine ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูกแบบไม่ใช้กระดาษลูกฟูก FFG Caser Slotter เครื่องตัดตาย
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับอุตสาหกรรมการทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| พิมพ์: | กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องทำเคส |
| ระบบติดกาว: | Valco |
การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบเครื่องทำกาวพับกล่องอัตโนมัติ Case Maker 200 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
เครื่องติดกาวแบบกึ่งอัตโนมัติ 2 ชิ้นขนาด 9 กิโลวัตต์รับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกาวสองชิ้นกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ฟังก์ชัน: | ติดกาว |
เครื่องตัดตายกล่องกระดาษ 220V / 380V RDC เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ 65mm โครงเครื่อง
| ชื่อ: | เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
เครื่องกระดาษลูกฟูก 2 ชั้นอัตโนมัติความเร็วสูง 380V 50HZ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
Double Facer เครื่องลูกฟูก 5 ชั้นสายการผลิตลูกฟูก 5.5KW 500mm
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท: | อัตโนมัติ |
เครื่องเคลือบบัตรขลุ่ยอัตโนมัติควบคุมเซอร์โวสำหรับการเคลือบกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบบัตรขลุ่ยอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |

