ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ ce corrugated cardboard box making machine ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตกระดาษแข็ง 5 ชั้น 300 ม. / นาทีโรงงานอัตโนมัติ 5.5KW
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
กระดาษลูกฟูกนำขอบป้อนเครื่องพิมพ์เฟล็กโซสี่สี
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
FFG Caser 900x2000mm Flexo Folder Gluer Slotter เครื่องตัดด้วยใบรับรองสิทธิบัตร
| แอปพลิเคชัน: | รับผลิตกล่องกระดาษทุกชนิด |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ประเภทเกียร์พร้อมระบบควบคุมเซอร์โว |
Inline Flexo Folder Gluer 300 แผ่น / นาทีเครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| บริการหลังการรับประกัน: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์ชิ้นส่วนอะไหล่ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบการควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบความเร็วสูงการทำงานที่มั่นคง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์: | ± 0.5 มม |
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
เครื่องตัดกล่องกระดาษ RDC เครื่องตัดโรตารี่สำหรับลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องตัดโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องติดกาวกึ่งอัตโนมัติ 45m / นาที, เครื่องติดกาวพับอัตโนมัติ 2.5kw
| ชื่อ: | เครื่องติดกาวกึ่งอัตโนมัติเครื่องติดกาวกล่องกระดาษขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์อัตโนมัติ 130 ม./นาที นิวเมติกไฮดรอลิคความเร็วสูง 7500กก
| ชื่อ: | เครื่องพับและติดกาวกล่องอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า นิวเมติก ไฮดรอลิค เครื่องกล |
StarPack Corrugating Rollers 700kgs สำหรับสายการผลิตการรับรอง CE
| ชื่อ: | ลูกกลิ้งลูกฟูก |
|---|---|
| แบบ: | ขึ้นอยู่กับข้อกำหนดของลูกค้า |
| ประเภท: | มีขลุ่ยใด ๆ |

