ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ corrugated box making machine ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบเครื่องทำกาวพับกล่องอัตโนมัติ Case Maker 200 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
350 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter เครื่องตัดตายใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องตัดโรตารี่ RDC สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องสั่นความเร็วสูงและตัวนับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
เครื่องตัดโรตารี่ลูกฟูกอัตโนมัติ / เครื่องโรตารี่อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
คอมพิวเตอร์ควบคุม Toprint เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter RDC เครื่องดูดฝุ่นเครื่อง Slotter
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die-cutter, Flexo Folder Gluer, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ การเปลี่ยนแปลงคำสั่งซื้อที่รวดเร็ว |
| เวลาเปลี่ยนคำสั่ง: | สำหรับ 1-2 สี 5 นาที และ 3-4 สี 15 นาที |
เครื่องตัดตายกล่องกระดาษ 220V / 380V RDC เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ 65mm โครงเครื่อง
| ชื่อ: | เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
Double Facer เครื่องลูกฟูก 5 ชั้นสายการผลิตลูกฟูก 5.5KW 500mm
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท: | อัตโนมัติ |
กล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Machine พร้อมการให้อาหาร / Creasing
| ชื่อ: | อัตโนมัติความเร็วสูงกล่องกระดาษลูกฟูกเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Machine, กระดาษแข็งเฟล็กโซการพิมพ์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |

