ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ corrugated box making machine ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
0920 เครื่องตัดกล่องลูกฟูก / เครื่อง Slotting การพิมพ์กล่อง
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกกล่องควบคุมเซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 5.5KW 5 ชั้น 300 ม. / นาที
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท: | ความเร็วสูงอัตโนมัติ |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
2200mm 2500mm เครื่องเย็บกล่องกระดาษด้วยมือ 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่ายประหยัดค่าใช้จ่าย |
สีเขียว 2200mm 2500mm คู่มือเครื่องเย็บกล่องกล่อง 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่าย ลดต้นทุน |
กล่องกระดาษลูกฟูกพับและติดกาว 300 แผ่น / นาที
| คำสำคัญ: | กาวโฟลเดอร์ Flexo |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษลูกฟูก |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |

