ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ corrugated box making machine ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องลูกฟูกเครื่องป้อนขอบนำเครื่องพิมพ์เฟล็กโซกราฟีสี่สี
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. / เครื่องตัดโรตารี่
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกเฟล็กโซระบบคอมพิวเตอร์ 300 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
0920 เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Vibrator Stacker เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. 0920 / เครื่องพิมพ์กล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| เกรดอัตโนมัติ: | ความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ 380V 50HZ สำหรับกล่องกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สีโรงงานผลิตกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

