ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ corrugated box making machine ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตลูกฟูก 180 มม. 300 ม. / นาทีสำหรับกระดาษแข็งสองชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องเย็บโฟลเดอร์อัตโนมัติ 15KW เครื่องเย็บกระดาษแข็งสองในหนึ่งเดียว
| ชื่อ: | เครื่องทำโฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer Stitcher |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
RDC สูญญากาศถ่ายโอนเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter เครื่องกล่องทำ Stacker อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die-cutter, Flexo Folder Gluer, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ควบคุม: | คอมพิวเตอร์ควบคุมด้วย Touch Screen พร้อมเชื่อมต่อกับระบบ ERP |
| สี: | ไม่จำเป็น |
สายการผลิตกระดาษแข็ง 180 มม. Double Faced Pre Heater 5 ชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องตัด Die แบบคอมพิวเตอร์ 180 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สี
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องกระดาษลูกฟูก 2 ชั้นอัตโนมัติความเร็วสูง 380V 50HZ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กระดาษแข็งเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องควบคุมเซอร์โวลงทะเบียน
| ชื่อ: | ervo ควบคุมลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติชนิดเปิด / ปิดความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |

