ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ corrugated box making machine ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
Servo Control Flexo Printer Slotter Die Cutter เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเครื่อง Flexo Folder Gluer
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
เครื่องทำกล่องลูกฟูก 3 ชั้น 5 ชั้น 7 ชั้น 300 แผ่น / นาทีพร้อมหน้าจอสัมผัส
| การพิมพ์สี: | หลายสี |
|---|---|
| Max. สูงสุด Production Speed ความเร็วในการผลิต: | 300sheets / นาที |
| การควบคุมหน้าจอสัมผัส: | ใช่ |
900x2000mm Flexo Folder Gluer เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อเครื่อง: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
| คำสำคัญ: | เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษ |
850x1950 ตัดเครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูกอัตโนมัติ Slotter CE Box Making Machine
| ชื่อ: | Servo Control เครื่องพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูง Slotting Die-cutting Machine |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รับทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 380V 3 สี โรงงานผลิตกล่องกระดาษลูกฟูก 900x2000
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่ |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 3 ชั้นเครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง 7 ชั้น 5 ชั้น
| ชื่อ: | ครัวกาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 150 แผ่น / นาทีเครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกที่ทนทาน Servo Control Register
| ชื่อ: | Servo Control Register เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องพิมพ์กระดาษลูกฟูกแบบเฟล็กโซ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

