ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo folder gluer machine ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
850x1950 ตัดเครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูกอัตโนมัติ Slotter CE Box Making Machine
| ชื่อ: | Servo Control เครื่องพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูง Slotting Die-cutting Machine |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รับทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 12kw ควบคุมเซอร์โวพร้อมตัวป้อนขอบตะกั่ว
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
PLC Control เครื่องตัดเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| การใช้: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การให้อาหารการพิมพ์การตัดการพับการติดกาว |
| ประเภท: | เครื่องพาสครั้งเดียว |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง RDC Flexo Printer Slotter การหมุนหกเพลา
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกเครื่องป้อนขอบนำเครื่องพิมพ์เฟล็กโซกราฟีสี่สี
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
กระดาษลูกฟูกนำขอบป้อนเครื่องพิมพ์เฟล็กโซสี่สี
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูกระบบคอมพิวเตอร์ 380V 50HZ 300 แผ่น/นาที
| ชื่อ: | Flexo Printing Slotting Machine, Flexo Printer Slotter, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |

