ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo folder gluer machine ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดตายกล่องกระดาษ 220V / 380V RDC เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ 65mm โครงเครื่อง
| ชื่อ: | เครื่องตัดตายแบบโรตารี่ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ... |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
350 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter เครื่องตัดตายใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องป้อนขอบตะกั่วเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องตัดโรตารี่เครื่องสั่นและเครื่องเรียงเคาน์เตอร์
| ชื่อ: | Lead Edge, Feeder Four Color Flexo Printing, Slotting Rotary, Die-cutter, Vibrator, Counter Stacker |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานประสิทธิภาพ |
380V เครื่องทำกล่องอัตโนมัติอย่างเต็มที่ 60mm เครื่องทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. / เครื่องตัดโรตารี่
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
สีเขียว 2200mm 2500mm คู่มือเครื่องเย็บกล่องกล่อง 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่าย ลดต้นทุน |

