ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo folder gluer machine ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเครื่อง Flexo Folder Gluer
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
TP-CR Automatic Folder Gluer Machine ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ประเภทของเครื่อง: | Flexo Folder Gluer เครื่องอินไลน์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | จากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| การติดตั้ง: | พร้อมจัดส่งวิศวกรติดตั้งฟรี |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
250 แผ่น / นาทีกล่องโฟลเดอร์ Gluer Machine Single Shaft Dual Slotter
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| เครื่องป้อน: | เครื่องป้อนขอบตะกั่ว |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
FFG Caser 900x2000mm Flexo Folder Gluer Slotter เครื่องตัดด้วยใบรับรองสิทธิบัตร
| แอปพลิเคชัน: | รับผลิตกล่องกระดาษทุกชนิด |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งเป็นกล่อง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ประเภทเกียร์พร้อมระบบควบคุมเซอร์โว |

