ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ flexo folder gluer machine ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกเฟล็กโซระบบคอมพิวเตอร์ 300 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องผลิตกล่องที่ทนทาน PLC Control 8 Shaft Structure
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องเย็บตะเข็บกึ่งอัตโนมัติสองชิ้นสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติป้อนด้วยมือ |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สีโรงงานผลิตกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
คอมพิวเตอร์ควบคุม Toprint เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter RDC เครื่องดูดฝุ่นเครื่อง Slotter
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die-cutter, Flexo Folder Gluer, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ การเปลี่ยนแปลงคำสั่งซื้อที่รวดเร็ว |
| เวลาเปลี่ยนคำสั่ง: | สำหรับ 1-2 สี 5 นาที และ 3-4 สี 15 นาที |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องทำกล่องลูกฟูก 3 ชั้น 5 ชั้น 7 ชั้น 300 แผ่น / นาทีพร้อมหน้าจอสัมผัส
| การพิมพ์สี: | หลายสี |
|---|---|
| Max. สูงสุด Production Speed ความเร็วในการผลิต: | 300sheets / นาที |
| การควบคุมหน้าจอสัมผัส: | ใช่ |
เครื่องพิมพ์กล่องเฟล็กโซลูกฟูกหลากสี 300 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซเครื่อง Slotting การพิมพ์หลายสี |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |

