ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตกระดาษแข็ง 180 มม. Double Faced Pre Heater 5 ชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องตัด Die แบบคอมพิวเตอร์ 180 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สี
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
350 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter เครื่องตัดตายใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องกระดาษลูกฟูก 2 ชั้นอัตโนมัติความเร็วสูง 380V 50HZ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
กระดาษแข็งเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องควบคุมเซอร์โวลงทะเบียน
| ชื่อ: | ervo ควบคุมลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
สายการผลิตกระดาษแข็ง 5 ชั้น 300 ม. / นาทีโรงงานอัตโนมัติ 5.5KW
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องตัดโรตารี่ RDC สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องสั่นความเร็วสูงและตัวนับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด: | 900x2000, 1200x2400,1600x2800 |
คอมพิวเตอร์ควบคุม Toprint เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter RDC เครื่องดูดฝุ่นเครื่อง Slotter
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die-cutter, Flexo Folder Gluer, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ การเปลี่ยนแปลงคำสั่งซื้อที่รวดเร็ว |
| เวลาเปลี่ยนคำสั่ง: | สำหรับ 1-2 สี 5 นาที และ 3-4 สี 15 นาที |
เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสีแบบกำหนดเอง 300 แผ่น / นาทีพร้อมระบบฟีดตัด 850x1950
| ชื่อ: | เครื่อง Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รับทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |

