ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
กล่องกระดาษลูกฟูกพับและติดกาว 300 แผ่น / นาที
| คำสำคัญ: | กาวโฟลเดอร์ Flexo |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษลูกฟูก |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 5.5KW 5 ชั้น 300 ม. / นาที
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท: | ความเร็วสูงอัตโนมัติ |
Carton Folder Gluer Machine 1200x2400 สำหรับการทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อเครื่อง:: | เครื่อง gluer โฟลเดอร์กล่อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับอุตสาหกรรมทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | ความหนาตัวเครื่อง 60-70mm |
สีเขียว 2200mm 2500mm คู่มือเครื่องเย็บกล่องกล่อง 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่าย ลดต้นทุน |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องกระดาษอัตโนมัติ 1200x2400mm สำหรับทำกล่องกระดาษ
| ชื่อ: | Flexo Folder Gluer, FFG, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิดอุตสาหกรรมกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนวิดีโอของ Technican, การจัดโรงงาน, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรจัดส่งสำหรับการติดตั้งและการ |
กล่องกระดาษอัตโนมัติ RDC Flex เครื่องตัดแบบโรตารี่พร้อมเครื่องสั่น / เครื่องเรียงกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
2200mm 2500mm เครื่องเย็บกล่องกระดาษด้วยมือ 220V ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| คุณสมบัติ: | ใช้งานง่ายประหยัดค่าใช้จ่าย |
เครื่องตัดกระดาษลูกฟูก 220V 380V สำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | ขายเครื่องตัด Die Flexo Printing Slotting |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่องตัดไดคัทอัตโนมัติ 300แผ่น/นาที เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65มม
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die แบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์ เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว และอื่นๆ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือแบบกำหนดเอง |
เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกควบคุมเซอร์โวเครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter สำหรับกล่อ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |

