ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องที่มีเสถียรภาพ เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกแบบอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง, เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter, Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ, เครื่องรัดกล่องอัตโน |
|---|---|
| พิมพ์: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษลูกฟูกสีอัตโนมัติแบบกำหนดเอง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 5 ชั้นอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษแข็ง, เครื่องทำกระดาษลูกฟูก, สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ 4 สีเครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์ลูกฟูกแบบใช้คอมพิวเตอร์ขนาด 1200x2400 มม. อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| แอปพลิเคชั่น: | งานพิมพ์และพับกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Size ขนาด: | 1200x2400mm |
| ความเร็ว: | ความเร็วในการออกแบบ 300แผ่น/นาที |
CE Servo ควบคุมเครื่องทำกล่องลูกฟูกลูกฟูกความเร็วสูง
| กรอบ: | ความหนา 60-70mm |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า: | International First Brands เช่น Siemens, Danfoss |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
เครื่องตัดโรตารี่อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก 65 มม
| ชื่อ: | เครื่องตัดแบบโรตารี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องเย็บโฟลเดอร์อัตโนมัติ 15KW เครื่องเย็บกระดาษแข็งสองในหนึ่งเดียว
| ชื่อ: | เครื่องทำโฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer Stitcher |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
สายการผลิตลูกฟูก 180 มม. 300 ม. / นาทีสำหรับกระดาษแข็งสองชั้น
| ชื่อ: | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 12kw ควบคุมเซอร์โวพร้อมตัวป้อนขอบตะกั่ว
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |

