ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. 0920 / เครื่องพิมพ์กล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| เกรดอัตโนมัติ: | ความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องผลิตกล่องลูกฟูก Starpack ระบบควบคุมเซอร์โวรับประกัน 1 ปี
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
0920 เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Vibrator Stacker เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ Slotter Die Cutter Vibrator Stacker |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องพิมพ์กล่องเฟล็กโซลูกฟูกหลากสี 300 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซเครื่อง Slotting การพิมพ์หลายสี |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูก Starpack อัตโนมัติ 180 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | กล่องกระดาษลูกฟูกพิมพ์เฟล็กโซ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
Toprint Flexo Folder Gluer 150kw เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบด้วยการควบคุมคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนัก: | 48-55 ตัน |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกแบบใช้มอเตอร์เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงด้วยคอมพิวเตอร์และมอเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
Min Flexo Folder Gluer 380V 900x2000mm เครื่องทำกล่องกระดาษ
| ขนาด: | 900x2000 มม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| วัสดุ: | กระดาษแข็ง |
เครื่องผลิตกล่องที่ทนทาน PLC Control 8 Shaft Structure
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องทำกล่องกระดาษความปลอดภัยสูงสำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |

