ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
850x1950 ตัดเครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูกอัตโนมัติ Slotter CE Box Making Machine
| ชื่อ: | Servo Control เครื่องพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูง Slotting Die-cutting Machine |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รับทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ 380V 50HZ สำหรับกล่องกระดาษแข็ง
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เซอร์โวควบคุมกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติทำให้เครื่องประหยัดแรงงาน
| ชื่อ: | Servo ควบคุมความแม่นยำในการพับสูงกล่องกระดาษแข็งเครื่องทำกล่องเฟล็กโซโฟลเดอร์ Gluer เครื่องรัดอัตโนม |
|---|---|
| พิมพ์: | สำหรับทำกล่องลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 380V 3 สี โรงงานผลิตกล่องกระดาษลูกฟูก 900x2000
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, เอกสารที่จำเป็นทั้งหมด, การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่ |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทากาวโฟลเดอร์เฟล็กโซความเร็วสูง 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องลูกฟูก
| สภาพ: | ใหม่เอี่ยม 100% |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| ความเร็ว: | 300 แผ่น/นาที |
สายการผลิตกระดาษลูกฟูก 3 ชั้นเครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง 7 ชั้น 5 ชั้น
| ชื่อ: | ครัวกาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| พอร์ตของการโหลด: | กวางโจวหรือเซินเจิ้นจีน |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งลูกฟูกที่ทนทาน Servo Control Register
| ชื่อ: | Servo Control Register เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องพิมพ์กระดาษลูกฟูกแบบเฟล็กโซ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์กล่องลูกฟูก 60 มม. / เครื่องตัดโรตารี่
| ชื่อ: | เครื่องตัด Die Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
เครื่องทำกล่องลูกฟูกเครื่องป้อนขอบนำเครื่องพิมพ์เฟล็กโซกราฟีสี่สี
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษลูกฟูกเฟล็กโซระบบคอมพิวเตอร์ 300 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |

