ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็ง RDC Flexo Printer Slotter การหมุนหกเพลา
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | ออฟไลน์สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูกระบบคอมพิวเตอร์ 380V 50HZ 300 แผ่น/นาที
| ชื่อ: | Flexo Printing Slotting Machine, Flexo Printer Slotter, เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทาน |
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติชนิดเปิด / ปิดความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซความเร็วสูงอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติ 350 แผ่น / นาทีควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบ
| ชื่อ: | เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่เอี่ยม |
| คุณสมบัติ: | มั่นคงและทนทานแบรนด์สากล |
การควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์เต็มรูปแบบเครื่องทำกาวพับกล่องอัตโนมัติ Case Maker 200 แผ่น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
เครื่องทำกล่อง 250 แผ่น / นาที 1190x2400mm Flexo Printer Slotter Auto Folder Gluer
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ, Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, โฟลเดอร์อัตโนมัติ Gluer, เครื่องรัดกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | สำหรับทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
กล่องกระดาษเฟล็กโซการพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย 180 แผ่น / นาทีสำหรับการทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | กล่องกระดาษอัตโนมัติเฟล็กโซพิมพ์ Slotting เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีเสถียรภาพและทนทานมีประสิทธิภาพ |
เครื่องตัดโรตารี่ลูกฟูกอัตโนมัติ / เครื่องโรตารี่อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 / 380V หรือกำหนดเอง |
0920 เครื่องตัดกล่องลูกฟูก / เครื่อง Slotting การพิมพ์กล่อง
| คำสำคัญ: | เครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูกกล่องควบคุมเซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
300 แผ่น / นาทีเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก RDC Flex Rotary Die Cutter
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V 50HZ หรือการปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | น้ำหนักหน่วย Slotting มากกว่า 10,000KGS |
| ชื่อ: | สายเต็มสำหรับการทำกล่องกระดาษ, กาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ, เครื่องตัดกล่องลูกฟูก |

