ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์กล่องอัตโนมัติ 150m / นาทีใช้งานง่าย
| ชื่อ: | เครื่อง Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบความเร็วสูง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, ไฮดรอลิก, เครื่องกล |
เครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่องตัดขอบบาง
| ชื่อ: | เครื่องตัดขอบบาง |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนและอื่น ๆ ที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |
| ประเภทอัตโนมัติ: | สามารถเป็นแบบอัตโนมัติและแบบแมนนวลสามารถใช้ได้ |
300 แผ่น / นาทีเครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็งเครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องผลิตกล่องกระดาษแข็ง 50HZ 300 แผ่น / นาทีเครื่องพิมพ์เฟล็กโซเครื่องพิมพ์
| ชื่อ: | เครื่องผลิตกล่องกระดาษ |
|---|---|
| บริการ: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, วิดีโอสนับสนุนทางเทคนิค, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับส |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 500 ชิ้น / นาที
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ 380V Double Servo Semi Auto Two Piece Joint Stitcher
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการเย็บกล่องกระดาษ |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอบริการติดตั้งและฝึกอบรมการสนับสนุนออนไลน์การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องเย็บตะเข็บกึ่งอัตโนมัติสองชิ้นสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ประเภทการขับขี่: | ไฟฟ้า, นิวเมติก, เครื่องกล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภทอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติป้อนด้วยมือ |
เครื่องเย็บกล่องกึ่งอัตโนมัติ CE 500 ชิ้น / นาที 380V เสถียรทนทาน
| ชื่อ: | เครื่องเย็บกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ บริการติดตั้งและฝึกอบรม การสนับสนุนออนไลน์ การว่าจ้างและการฝึกอบรม |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซสำหรับงานหนัก 40s Slotter 40mm Folder Gluer Carton Making Machine
| เปลี่ยนคำสั่งซื้อ: | คำสั่งเปลี่ยนแปลงโดยปุ่มเดียว |
|---|---|
| การจัดเก็บคำสั่งซื้อ: | มากกว่า 100,000 คำสั่งซื้อ |
| เปลี่ยนแผ่นพิมพ์: | 40 วินาที |
เครื่อง Gluer โฟลเดอร์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบการตัดมุมการตัดการนับการถอดออก
| ชื่อ: | ผู้ผลิตกาวโฟลเดอร์เฟล็กโซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| มีบริการหลังการขาย: | มีวิศวกรจัดส่งการสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |

