ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูกค้าจอร์แดนเครื่องไม่มีการปิดเครื่องครั้งใหญ่มาหลายปีแล้วมีความเสถียรและประหยัดค่าใช้จ่าย -
ลูกค้าในประเทศไทยเครื่องทำงานได้ดีมากจนถึงตอนนี้และบริการดีเราอยากจะทำงานร่วมกับพวกเขาอีกครั้งขอบคุณ !!! -
ลูกค้ามาเลเซียภายใน 2.5 ปีที่ผ่านมาเราซื้อเครื่องจักร 3 เครื่องจาก Toprint พวกเขาสมควรได้รับความไว้วางใจจากเราและเราต้องการทำงานร่วมกับพวกเขาในระยะยาว
ชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Aimee Liu
whatsapp :
+8613570901156
คำหลัก [ automatic corrugated box making machine ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกอัตโนมัติเครื่อง Flexo Folder Gluer
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ Flexo Printer Slotter |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| warrenty: | รับประกัน 1 ปี |
900x2000mm Flexo Folder Gluer เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อเครื่อง: | Gluer โฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับบรรจุกล่องกระดาษลูกฟูก |
| คำสำคัญ: | เครื่องพิมพ์กล่องกระดาษ |
Servo Control Flexo Printer Slotter Die Cutter เครื่องทำกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Servo Control High Speed Flexo Printing Slotting เครื่องตัดกระดาษ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
380V เครื่องทำกล่องอัตโนมัติอย่างเต็มที่ 60mm เครื่องทำกล่องพิซซ่า
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องทำกล่องกระดาษแข็งอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| ชื่อ: | การควบคุมเซอร์โวลงทะเบียนเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูก, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซกระดาษแข็ง |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | มีเสถียรภาพและทนทาน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 3 สีโรงงานผลิตกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ
| ชื่อ: | Slotter เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ, เครื่อง Slotting การพิมพ์เฟล็กโซอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์เอกสารที่จำเป็นทั้งหมดการจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | ประเภทอัตโนมัติ |
เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ, เครื่องทำกล่องพิซซ่า 380V 60 มม
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องกระดาษความเร็วสูงอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สำหรับการทำกล่องกระดาษทุกชนิด |
| ประเภทอัตโนมัติ: | เต็มอัตโนมัติ |
เครื่องทำกล่องลูกฟูก 3 ชั้น 5 ชั้น 7 ชั้น 300 แผ่น / นาทีพร้อมหน้าจอสัมผัส
| การพิมพ์สี: | หลายสี |
|---|---|
| Max. สูงสุด Production Speed ความเร็วในการผลิต: | 300sheets / นาที |
| การควบคุมหน้าจอสัมผัส: | ใช่ |
กาวโฟลเดอร์เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 1200x2400 มม. เครื่องทำกล่องกระดาษอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทากาวโฟลเดอร์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษ |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบจากกระดาษแข็งไปยังกล่องกระดาษ |
เครื่องตัดกล่องลูกฟูก 150 แผ่น / นาทีเครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องทำกล่องพิซซ่าอัตโนมัติเครื่องตัดกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50HZ หรือกำหนดเอง |
| บริการ: | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การจัดหาชิ้นส่วนที่สึกหรออย่างรวดเร็ว |

